- Sản phẩm chính hãng, nguồn gốc rõ ràng
- Giao hàng toàn quốc
- Freeship đơn từ 700k
- Cam kết đổi trả khi máy có lỗi do nhà sản xuất
Mô tả
MÔ TẢ
Máy định vị GNSS SingularXYZ SV100 Dual là dòng máy được thiết kế cho việc điều hướng xe cộ và hướng dẫn máy móc.
SV100 dual được trang bị bộ máy GNSS với ăng-ten kép có thể theo dõi GPS, BDS, GLONASS, Galileo, QZSS & IRNSS.

TÍNH NĂNG NỔI BẬT CỦA SV100 DUAL
- Vỏ máy bằng hợp kim nhôm magiê và cấu trúc nhỏ gọn để tránh hư hỏng do vô tình làm rơi.
- Thiết kế chống nước và bụi IP67, phù hợp cho công việc ngoài trời trong mọi loại thời tiết, chống rung cho môi trường trong xe như nông nghiệp và điều khiển máy móc.
- Tích hợp công nghệ chống nhiễu đa tần, SV100 dual cung cấp dữ liệu GNSS chất lượng cao ngay cả trong các tòa nhà đô thị và bóng cây.
- Đầy đủ kết nối không dây, cấu hình dữ liệu đo trên giao diện WebUI trực quan.

THÔNG SỐ KỸ THUẬT SV100
| Thông tin chung | |
| Số kênh | 1408 |
| Vệ tinh | GPS, GLONASS, SBAS, Galileo, BeiDou, QZSS, NavIC, |
| Tốc độ định vị | 1 Hz – 50 Hz |
| Độ chính xác | |
| Single | – Mặt bằng: 1.5m – Độ cao: 2.5m |
| RTK | – Mặt bằng: 8 mm + 1 ppm – Đứng: 15 mm + 1 ppm |
| Đo tĩnh | – Mặt bằng: 2.5 mm + 0.5 ppm – Độ cao: 5 mm + 0.5 ppm |
| Độ chính xác vận tốc | 0.03m/s |
| Độ chính xác hướng | (0.2/R)° |
| Phần cứng | |
| Kích thước | 162×142×65 mm, bao gồm cả đầu nối |
| Trọng lượng | 1.05 kg không pin |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ đến + 75 ℃ |
| Chống nước, chống bụi | IP67 |
| Nguồn ngoài | Dùng nguồn 9-28V DC |
| Giao tiếp và dữ liệu | |
| Kiểu kết nối | 4G, Wifi, Bluetooth… |
| Radio | 410 – 470 MHz,
– Giao thức: LoRa, TRIMTALK, SATEL,… |
| Định dạng dữ liệu | – NMEA-0183
– Định dạng nhị phân*.xyz – RTCM v3.3/3.2/3.1/3.0 – RINEX 3.02/3.04 |
| Tiện ích | |
| Web UI | Có |
| Chống nước + va đập | Có |
| Wifi + Bluetooth | Có |
| 4G + RJ45 | Có |









Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.