- Sản phẩm chính hãng, nguồn gốc rõ ràng
- Giao hàng toàn quốc
- Freeship đơn từ 700k
- Cam kết đổi trả khi máy có lỗi do nhà sản xuất
Mô tả
MÔ TẢ
Máy định vị GNSS SingularXYZ Z1 là dòng máy có nhiều chức năng tiên tiến phục vụ cho nhiều công tác khảo sát.
Trong khi thu nhỏ thiết bị xuống kích thước lòng bàn tay, Z1 vẫn cung cấp hệ thống GNSS tiên tiến, khảo sát với IMU bù nghiêng 60° cùng các tính năng phong phú để hỗ trợ các nhiệm vụ của bạn.
TÍNH NĂNG NỔI BẬT CỦA Z1
- Thiết kế siêu nhỏ gọn chỉ Φ107mm × 58,7mm, máy thu GNSS Z1 Lite nhỏ như quả táo mà không ảnh hưởng đến chức năng, dễ dàng nằm gọn trong lòng bàn tay của bạn.
- Z1 thu đầy đủ các hệ vệ tinh với công nghệ bù nghiêng tới 60° cung cấp khả năng định vị ở cấp độ centimet ngay cả trong môi trường đầy thách thức.
Z1 hỗ trợ các chế độ làm việc toàn diện cùng bộ nhớ lớn để đo tĩnh và giao diện người dùng web UI để dễ dàng cấu hình thiết bị, kết nối Bluetooth cho phép chế độ PDA CORS truy cập vào mạng CORS cục bộ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT Z1
| Thông tin chung | |
| Số kênh | 1408 |
| Vệ tinh | GPS, GLONASS, SBAS, Galileo, BeiDou, QZSS, NavIC |
| Tốc độ định vị | 1 Hz – 50 Hz |
| Độ chính xác | |
| Single | – Mặt bằng: 1.5m – Độ cao: 2.5m |
| RTK | – Mặt bằng: 8 mm + 1 ppm – Đứng: 15 mm + 1 ppm |
| Đo tĩnh | – Mặt bằng: 2.5 mm + 0.5 ppm – Độ cao: 5 mm + 0.5 ppm |
| PPP | – Mặt bằng: 5cm
– Độ cao: 10cm |
| Bù nghiêng | <±2.5cm, bù nghiêng tới 60° |
| Phần cứng | |
| Kích thước | Φ107 mm × 58.7 mm |
| Trọng lượng | 547 g |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ đến + 65 ℃ |
| Chống nước, chống bụi | IP67 |
| Nguồn ngoài | Dùng cáp Type-C nguồn điện DC 5-15V |
| Giao tiếp và dữ liệu | |
| Kiểu kết nối | Type-C, Wifi, Bluetooth. |
| Radio | 410 – 470 MHz,
– Giao thức (RX): TRIMATLK, SATEL,… |
| Định dạng dữ liệu | – NMEA-0183
– RINEX 3.02/3.04 – Định dạng nhị phân*.xyz – RTCM v3.3/3.2/3.1/3.0 |
| Tiện ích | |
| Web UI | Có |
| NFC | Có |
| Wifi + Bluetooth | Có |
| Chống nước + va đập | Có |









Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.