- Sản phẩm chính hãng, nguồn gốc rõ ràng
- Giao hàng toàn quốc
- Freeship đơn từ 700k
- Cam kết đổi trả khi máy có lỗi do nhà sản xuất
Mô tả
| MÔ TẢ
Máy định vị GNSS SingularXYZ Orion One là dòng máy có nhiều chức năng tiên tiến phục vụ cho nhiều công tác khảo sát. Trong khi thu nhỏ thiết bị xuống kích thước lòng bàn tay, Orion ONE vẫn cung cấp hệ thống GNSS tiên tiến, triển khai đối tượng với AR Camera, khảo sát Laser không tiếp xúc, IMU bù nghiêng 60° và các tính năng phong phú để hỗ trợ các nhiệm vụ của bạn. TÍNH NĂNG NỔI BẬT CỦA ORION ONE · Kích thước nhỏ gọn: Φ107mm × 58.7mm chỉ 547 g · Công nghệ đo không chạm Laser RTK – Cho phép khảo sát an toàn và hiệu quả, vượt qua các rào cản vật lý, mở rộng phạm vi đo bằng tia laser ở những khu vực bị chặn tín hiệu. · Tích hợp công nghệ AR triển khai điểm trực quan một cách liên tục để mang đến trải nghiệm tìm kiếm dễ dàng và chính xác với camera ngay trên máy. · Cấu hình dữ liệu đo trên giao diện WebUI trực quan.
|
THÔNG SỐ KỸ THUẬT ORION ONE
| Thông tin chung | |
| Số kênh | 1408 |
| Vệ tinh | GPS, GLONASS, SBAS, Galileo, BeiDou, QZSS, NavIC, |
| Tốc độ định vị | 1 Hz – 50 Hz |
| Độ chính xác | |
| Single | – Mặt bằng: 1.5m – Độ cao: 2.5m |
| RTK | – Mặt bằng: 8 mm + 1 ppm – Đứng: 15 mm + 1 ppm |
| Đo tĩnh | – Mặt bằng: 2.5 mm + 0.5 ppm – Độ cao: 5 mm + 0.5 ppm |
| AR Stakeout | – Mặt bằng: 8 mm + 01 ppm – Độ cao: 15 mm + 1 ppm |
| Bù nghiêng | <±2.5cm, bù nghiêng tới 60° |
| Phần cứng | |
| Kích thước | Φ107 mm × 58.7 mm |
| Trọng lượng | |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ đến + 65 ℃ |
| Chống nước, chống bụi | IP67 |
| Nguồn ngoài | Dùng cáp Type-C nguồn điện DC 5-15V |
| Giao tiếp và dữ liệu | |
| Kiểu kết nối | Type-C, Wifi, Bluetooth. |
| Radio | 410 – 470 MHz,
– Giao thức (RX): TRIMATLK, SATEL,… |
| Định dạng dữ liệu | – NMEA-0183
– RINEX 3.02/3.04 – Định dạng nhị phân*.xyz – RTCM v3.3/3.2/3.1/3.0 |
| Tiện ích | |
| Web UI | Có |
| NFC | Có |
| Wifi + Bluetooth | Có |
| Laser + Camera | Có |









Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.