- Sản phẩm chính hãng, nguồn gốc rõ ràng
- Giao hàng toàn quốc
- Freeship đơn từ 700k
- Cam kết đổi trả khi máy có lỗi do nhà sản xuất
Mô tả
MÔ TẢ
Máy định vị GNSS SingularXYZ Y1 là dòng máy có nhiều chức năng tiên tiến phục vụ cho nhiều công tác khảo sát.
Với mục tiêu mang đến cho người dùng trải nghiệm làm việc tốt nhất, bộ thu Y1 cung cấp hệ thống GNSS tiên tiến, khảo sát với IMU bù nghiêng 60° cùng các tính năng phong phú để hỗ trợ các nhiệm vụ của bạn.
TÍNH NĂNG NỔI BẬT CỦA Y1
- Với 1598 kênh để theo dõi đầy đủ các hệ vệ tinh, máy thu GNSS Y1 có thể cung cấp định vị chính xác đáng tin cậy đến từng centimet.
- Được tích hợp modem UHF nâng cao và modem 4G bên trong, Y1 cung cấp luồng dữ liệu ổn định giữa Rover và Base trong quãng hoạt động dài. Phạm vi hoạt động lên đến 7km với công suất 2W và 25km với radio ngoài, thuận tiện cho người dùng thực hiện nhiệm vụ khảo sát thực địa.
Được trang bị 4G/UHF/WiFi/Bluetooth để truyền dữ liệu linh hoạt, IMU tích hợp đo bù nghiêng 60°, NFC để kết nối đơn giản, màn hình OLED để kiểm tra trạng thái, giao diện người dùng webUI để cấu hình và nâng cấp dễ dàng.
| Thông tin chung | |
| Số kênh | 1598 |
| Vệ tinh | GPS, GLONASS, SBAS, Galileo, BeiDou, QZSS, NavIC |
| Tốc độ định vị | 1 Hz – 50 Hz |
| Độ chính xác | |
| DGPS | – Mặt bằng: 0.25m+1ppm – Độ cao: 0.5m+1ppm |
| RTK | – Mặt bằng: 8 mm + 1 ppm – Đứng: 15 mm + 1 ppm |
| Đo tĩnh | – Mặt bằng: 2.5 mm + 0.5 ppm – Độ cao: 5 mm + 0.5 ppm |
| RTD | – Mặt bằng: 0.5m
– Độ cao: 1m |
| Bù nghiêng | <±2.5cm, bù nghiêng tới 60° |
| Phần cứng | |
| Kích thước | Φ 12.3 × 12.3 × 7.0cm |
| Trọng lượng | 834g |
| Nhiệt độ hoạt động | -30℃ đến + 65 ℃ |
| Chống nước, chống bụi | IP67 |
| Nguồn ngoài | Dùng cáp Type-C nguồn điện DC 5-15V |
| Giao tiếp và dữ liệu | |
| Kiểu kết nối | Type-C, Wifi, Bluetooth. |
| Radio | 410 – 470 MHz,
– Giao thức (RX): TRIMATLK, SATEL,… |
| Định dạng dữ liệu | – NMEA-0183
– RINEX 3.02/3.04 – Định dạng nhị phân*.xyz – RTCM v3.3/3.2/3.1/3.0 |
| Tiện ích | |
| Web UI | Có |
| NFC | Có |
| Wifi + Bluetooth | Có |
| Chống nước + va đập | Có |









Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.