- Sản phẩm chính hãng, nguồn gốc rõ ràng
- Giao hàng toàn quốc
- Freeship đơn từ 700k
- Cam kết đổi trả khi máy có lỗi do nhà sản xuất
Mô tả
MÔ TẢ
Máy định vị GNSS SingularXYZ X1 là dòng máy có nhiều chức năng tiên tiến phục vụ cho nhiều công tác khảo sát.
X1 được trang bị bộ máy GNSS có độ chính xác cao, IMU bù nghiêng 60° và áp dụng công nghệ chống nhiễu, X1 cung cấp khả năng định vị đáng tin cậy trong mọi môi trường phức tạp.
TÍNH NĂNG NỔI BẬT CỦA X1
- Kích thước nhỏ gọn: Φ133.5 mm × 67 mm
- X1 được trang bị bộ máy GNSS có độ chính xác cao để theo dõi đồng thời GPS, BDS, GLONASS, Galileo, QZSS, IRNSS & SBAS.
- Bù nghiêng IMU 60° cho hiệu quả cao hơn, pin 6700mAh cho 20 giờ hoạt động, khả năng bảo vệ IP68 cho môi trường làm việc khắc nghiệt.
- Cấu hình dữ liệu đo trên giao diện WebUI trực quan cùng nhiều kết nối nhanh chóng và đa dụng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT X1 LITE
| Thông tin chung | |
| Số kênh | 1408 |
| Vệ tinh | GPS, GLONASS, SBAS, Galileo, BeiDou, QZSS, NavIC, |
| Tốc độ định vị | 1 Hz – 50 Hz |
| Độ chính xác | |
| Single | – Mặt bằng: 1.5m – Độ cao: 2.5m |
| RTK | – Mặt bằng: 8 mm + 1 ppm – Đứng: 15 mm + 1 ppm |
| Đo tĩnh | – Mặt bằng: 2.5 mm + 0.5 ppm – Độ cao: 5 mm + 0.5 ppm |
| PPP | – Mặt bằng: 5 cm
– Độ cao: 10 cm |
| Bù nghiêng | <±2.5cm, bù nghiêng tới 60° |
| Phần cứng | |
| Kích thước | Φ107 mm × 58.7 mm |
| Trọng lượng | 870g |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ đến + 65 ℃ |
| Chống nước, chống bụi | IP68 |
| Nguồn ngoài | Nguồn điện DC 9-28V |
| Giao tiếp và dữ liệu | |
| Kiểu kết nối | Type-C, lemo 7 chân, Wifi, Bluetooth, 4G |
| Radio | 410 – 470 MHz,
– Giao thức: TRIMATLK, SATEl, LORA,… |
| Định dạng dữ liệu | – NMEA-0183
– RINEX 3.02/3.04 – Định dạng nhị phân*.xyz – RTCM v3.3/3.2/3.1/3.0 |
| Tiện ích | |
| Web UI | Có |
| NFC | Có |
| Wifi + Bluetooth | Có |
| Chống nước + va đập | Có |









Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.